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ili Marathon 2010

Na Mwandishi Wetu, Moshi

KWA mara ya nne mfululizo, Kam-
puni ya Saruji ya Tanga imefaniki-
wa kuwa miongoni mwa wadhami-
ni wakuu wa mbio za mESmaﬁc
Marathon 2010. ;

Wakati wa mbio hizo zilizofanyi-
ka juzi mjini Moshi, maofisa wa
kampuni hiyo wakiongozwa na
Mkuu wa Kitengo cha Masoko na
Mipango, Harpreet Duggal wa-
likuwapo mjini hapa.

Akizungumza kabla ya kuanza
kwa mbio hizo kwenye Uwanja wa

Chuo Kikuu cha Ushirika Moshi,
Duggal alisema kampuni yake ni
wadau wakubwa wa michezo.

“Tunadhamini mashindano haya
huku tukijivunia kuwa na mipango
kamambe ya kuchangia katika
kukuza michezo nchini. Tumekuwa
tukichangia michezo kama mpira
wa meza, ngumi na hizi mbio nde-
fu,” alisema Duggal.

Aliweka wazi kuwa udhamini
wao kwa mbio hizo ambazo hu-
fanyika mkoani Kilimanjaro una-
tokana na ukweli kuwa wateja wen-
gi wa saruji ya Tanga wapo katika

mikoa ya Kanda ya Kaskazini; Kili-
manjaro, Arusha, Manyara na Tan-
ga.

Mbali na ufadhili huo, kampuni
hiyo ilikuwa na washiriki watano
waliokimbia kwenye Scs Za nusu
marathoni.

Mmoja wa wakimbiaji wa kam-
puni hiyo, Michael Chikoma alise-
ma baada ya mbio kumalizika kuwa
zilikuwa na ushindani mkubwa.

“Nilikuwa nikifanya mazoezi tan-
gu mwaka jana na nimefurahi ku-
timiza azma yangu ya kushiriki
mbio hizi za umoja,” alisema Chiko-

ma.
Alisifia huduma nzuri zilizokuwa

 zikitolewa katika vituo mbalimbali

wakati wa mashindano ingawa hali
ya hewa ilikuwa kikwazo kwake
kwani kulikuwa na joto kali kuliko
mwaka jana,

Wakimbiaji kutoka Kenya
walichukua nafasi za juu kwa ujum-
la na kutawala mbio za mwaka huu
huku Steven Chebogut akiibuka
mshindi wa mbio ndefu.

Waziri Mkuu Mizengo Pinda
ndiye aliyekuwa mgeni rasmi katika
tukio hilo lililovutia wengi.
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