MTANZANIA, Jumanne Desemba 22, 2009

Mkuy wa Mawasiliane wa Kampuni ya Saruji Tanga, Kati Kerenge (katikati), akinnyésha tuzo mbili za NBAA ambazo kampuni
yao imeshinda wakati wa mkutano na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam jana. Kushoto ni Kaimu Mkurugenzi Mtendaji ‘
wa kampuni hiyo, Jayne Nyimbo na kulia ni Mhasibu wa Tanga Gement, Edgar Mienge.

Mbunge: Askari
achapwe viboko
Na Nakajumo James, Moshi

MBUNGE wa Vunjo, Aloyce Kimaro,
ametoa agizo la kukamatwa mlinzi
wa Hospitali ya Kilema na kuchap-
wa viboko hadharani kwa madai ya
kutishia maisha na kumdhalilisha

cha Mshashi Kilema, Moshi Vijijini
kutekeleza agizo hilo mara moja na
lukomesha tabia ya mlinzi huyo.
Kauli hiyo ilitokana na
malalamiko ya Mganga Mkuu, Sista
Clarista Massawe, kwamba mlinzi
Samwel Shayo alitishia kumuua na
| kumtukana matusi ya nguoni na
kumfanyia vurugu.

TCCL: Bidhaa,
kazi zetu ni bora

Na Mwandishi Wetu

AMPUNI ya Saruji ya
7 Tanga (TCCL) imeibu-
ka mshindi wa tuzo
bora ya hesabu za
mashirika kwa mwaka

2008, ;
Tuzo hizo zilizoandaliwa na
“Bodi ya Wahasibu na Wakaguzi wa

| Hesabu (NBAA) zilitolewa hivi

karibuni katika sherehe zilizo-
fanyika mjini Arusha.
Akizungumza na waandishi wa

Kaimu Mkurugenzi Mkuu wa

';Q , Jayne Nyimbo alisema tuzo

hiyo i ishara kuwa kampuni hiyo
inafanya kazi kwa kuzingatia ubo-
ra.

“Ni mafanikio makubwa kwetu
kwamba kampuni yetu imepiga

hatua kubwa na kukidhi viwango
vya hesabu za kihasibu za ki-
mataifa,” alisema.

Aliongeza: “Mafanikio hayo
yanaiweka vizuri sura ya kampuni
kwa wawekezaji na wana hisa.”

Nyimbo alisema kilichos-
ababisha mafanikio hayo ni ku-
fanya kazi kwa uwazi na kujitolea
na ni matokeo ya kuwa na timn
bora ya uongozi na wafanyakazi.
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